కేవీ, సీబీఎస్సీ స్కూళ్లకూ సెలవలు

సీబీఎస్సీ విద్యార్థులకు కూడా సెలవలు ప్రకటించారు. తెలంగాణ వ్యాప్తంగా ఉష్ణోగ్రతలు విపరీతంగా పెరిగిపోయిన నేపధ్యంలో రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ఆధ్వర్యంలో నడిచే పాఠశాలలకు సెలవలు ప్రకటించగా సీబీఐఎస్పీ పాఠశాలలకు సంబంధించి ఎటువంటి ప్రకటనా విడుదల కాలేదు. సీబీఎస్పీ షెడ్యూల్ ప్రకారం మే మొదటి వారం వరకు స్కూళ్లు నడవాల్సి ఉండగా పెరుగుతున్న ఎండలను దృష్టిలో పెట్టుకుని సీబీఐఎస్పీ పాఠశాలలు కూడా సెలవలు ప్రకటించాయి. నగరంలో ఉన్న అన్ని కేంద్రీయ విద్యాలయాలు కూడా శనివారం నుండి సెలవలు ప్రకటించింది. ఈ మేరకు ఒక ప్రకటను విడుదల చేశారు.

ఎండ తీవ్ర ఎక్కువగా ఉండడం వల్ల పాఠశాలలకు సెలవలు ప్రకటించినట్టు ఆ ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు. జూన్ 22 వ తేదీ వరకు సెలవలుంటాయని చెప్పారు. ఎండ తీవ్రత ఎక్కువగా ఉండడం సీబీఎస్పీ స్కూళ్లకు సెలవలు లేకుండడంతో  ఆందోళన చెందిన తల్లిదండ్రులు తాజా ప్రకటన పట్ల ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *