విప్రోలో భారీగా ఉద్యోగులపై వేటు

దేశంలో మూడో అతిపెద్ద సాఫ్ట్ వేర్ కంపెనీ విప్రో పెద్ద మొత్తంలో ఉద్యోగులను ఇంటికి పంపే ప్రయత్నాలు చేస్తోంది. సక్రంగా పనిచేయని, సరైన ప్రతిభ చూపని ఉద్యోగులను బయటకు పంపాలని కంపెనీ నిర్ణయించుకున్నట్టు సమాచారం. ఈ మేరకు పెద్ద సంఖ్యలో విప్రో ఉద్యోగులను తొలగించనున్నట్టు తెలుస్తోంది. అయితే ఎంత మందిని తొలగిస్తారనే దానిపై సంస్థ స్పష్టమైన సమాచారం ఇవ్వడం లేదు. ప్రస్తుతం విప్రోలో 1.7 లక్షల మంది ఉద్యోగులు పనిచేస్తున్నారు. తమ సంస్థ ప్రతిభావంతుల కోసం అన్వేషిస్తోందని అందులో భాగంగా కొత్తవాళ్లని తీసుకుని రావడం కోసం ప్రస్తుత ఉద్యోగుల్లో కొంత మందిని పక్కనపెట్టక తప్పదని విప్రో ప్రతినిధులు చెప్తున్నారు. కొత్తవారిని తీసుకోవడంతో పాటుగా ప్రస్తుతం సరిగా ప్రతిభ కనబర్చని వారిని తొలగిస్తామని చెప్పినా ఆ సంఖ్య ఎంత అనేది మాత్రం బయటకు చెప్పడం లేదు. విప్రో త్వరలో కనీసం ఆరు వందల నుండి రెండు వేల మంది దాకా ఉద్యోగులను తొలగించే అవకాశం ఉందని తెలుస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

cheap Eagles jerseys nfl jersey cheap